Ads (728x90)

Mwanafunzi wa kidato cha Pili Martin Shadrack Kebesho aliyekuwa anasoma katika shule moja ya sekondari(jina linahifadhiwa kwa sasa) hajulikani alipo, alitoweka shuleni akiwa taabani baada ya kutandikwa bakora zinazodaiwa kufikia 40, Walimu washikwa na kigugumizi kueleza ukweli,wazazi wahaha kumtafuta kila kona, wamefika hospitali zote za mkoa wa Mbeya hadi chumba cha maiti hawajamuona, Polisi wasuasua kufuatilia, utata wagubika, jamiii yahoji kulikoni mtoto huyu kupotea katika mazingira yenye utata...endelea kufuatilia, taarifa hii ya uchunguzi inayofanywa na timu ya waandishi mahiri waliobobea katika habari za Uchunguzi.

Post a Comment

  1. Kaka hiyo nimeiona....Ni kweli tukio lipo lakini inaleta mashaka kuwa mtu aliondoka akiwa mahututi! aliondokaje akiwa mahututi?

    ReplyDelete
  2. Artikel yang sangat menarik :D
    http://clayton88.blogspot.com | http://informasiberitatop.blogspot.com | http://bit.ly/1sUU8dl | www.Agensbocasino.com | http://goo.gl/OraDLz | http://www.informasiberita.info | http://goo.gl/RkuB4G | http://clayton88.blogspot.com | http://goo.gl/8rM20b | http://Bandarbola138.com | http://goo.gl/5dAkJO

    Kumpulan Berita Menarik
    Berita Menarik
    Artikel Aneh Unik
    Berita Lucu
    Artikel Misteri Dunia
    Blog Dofollow
    Tips Menarik

    Bandar Bola
    Agen Poker
    Agen Poker Online
    Agen DominoQQ
    Agen Capsa
    Agen Casino
    Agen Bola

    Prediksi Bola Jitu
    Kumpulan Berita Terkini
    BlogWalking
    Info Travel
    Bandar Bola
    Jadwal Bola
    Berita Unik
    Kuliner

    Kumpulan Agen Casino Online
    Situs Bola
    Agen Tangkas
    Agen Bola
    Agen Casino
    Agen Poker
    Agen Togel
    Bandar Bola

    ReplyDelete